englishtimeenglishtimeenglishtime
Most Viewed Topics

Notification

Icon
Error

Login

admin
#1 Posted : Monday, December 3, 2007 12:44:50 PM(UTC)
admin

Rank: Administration

Groups: Administrators, ETF Admin (English Time Forum)

Was thanked: 314 time(s) in 64 post(s)

Thân mời các bạn tham gia đội ngũ quản lý diễn đàn!

Member “nhoc” đã từng nói, trong 10 sửa đổi mà member cucku đưa ra, BQT chỉ cần thực hiện được 3 là ok lắm rồi. Để thực hiện được 3 thì trước hết phải là 1, là 2, mình bắt đầu với 1 nhé!

Nhìn vào tiêu đề chắc các bạn cũng đoán được phần nào nội dung, hôm nay mình mở mục này để mời các thành viên của ETF tham gia vào đội ngũ quản lý forum, cùng mình chia sẻ những vấn đề của forum và làm tất cả để forum ngày càng phát triển.

Vì hiện tại cấu trúc của diễn đàn mình vẫn chưa hoàn thiện và như vậy chắc chắn sẽ còn có nhiều thay đổi. Mặc dù chưa biết trước được sau khi thêm và bớt ETF sẽ còn mục nào và mất mục nào nhưng mình vẫn xin căn cứ trên những mục có sẵn của ETF để tuyển mod, rồi sau khi thay đổi mình sẽ có những điều chỉnh hợp lý, và tất nhiên là sẽ dựa trên ý kiến của các mod đã được chọn.

Dựa vào những đóng góp của cucku, những bạn nào có thể tham gia vào đội ngũ quản lý forum thì gởi cho mình những thông tin như sau nhé:

Họ tên:

Ngày sinh:

Nghề nghiệp:

Nick YH:

Nick trên diễn đàn:

Email:

Điện thoại liên lạc:

Trình độ tiếng Anh:

Thời gian online:
(có thể online mỗi ngày mấy giờ, vào những thời điểm nào?)

Khu vực xin phụ trách: (Một trong những mục ví dụ như: Phương pháp học tiếng Anh, Kiến thức tiếng Anh, Bài hát Việt, ….)

Lý do nào xin phụ trách khu vực này:

Nếu là mod, bạn sẽ làm những gì để phát triển mục của mình?

Các bạn gởi mail những thông tin như trên cũng như những thắc mắc về địa chỉ e-mail:

hoặc

Rất mong được sự tham gia và hưởng ứng nhiệt tình của các bạn.

ETF Admin

Edited by user Sunday, June 28, 2009 4:36:51 PM(UTC)  | Reason: Not specified

Sponsor
English Time
admin
#2 Posted : Sunday, December 9, 2007 6:47:09 PM(UTC)
admin

Rank: Administration

Groups: Administrators, ETF Admin (English Time Forum)

Was thanked: 314 time(s) in 64 post(s)

Tin nhanh, tin nhanh!

Thân chào các thành viên của ETF!

Ghi nhận cho đến lúc này, mình rất vui mừng được thông báo 2 boxes trên forum của chúng ta đã tìm được mods, đó là box "Q&A Cocktail of English" và box "English for TÚ TÀI & ĐẠI HỌC". Nếu không có gì thay đổi, hai boxes này sẽ được điều hành bởi member cucku và member billy. Thay mặt cho ban quản trị diễn đàn, mình chân thành gởi lời cảm ơn đến billy và cucku. Mình tin tưởng rằng với sự giúp sức của các members, ETF của chúng ta sẽ ngày càng tốt hơn!

Các boxes còn lại trên diễn đàn vẫn còn đang chờ đợi sự góp sức của các bạn, mình hy vọng sẽ nhanh chóng tìm được mods cho toàn bộ forum.

Chúc thầy cô và các bạn một tuần mới đạt được hiệu quả cao trong công việc và nhiều niềm vui trong cuộc sống!

Edited by user Sunday, June 28, 2009 4:37:31 PM(UTC)  | Reason: Not specified

Users browsing this topic
Guest (6)
Forum Jump  
You cannot post new topics in this forum.
You cannot reply to topics in this forum.
You cannot delete your posts in this forum.
You cannot edit your posts in this forum.
You cannot create polls in this forum.
You cannot vote in polls in this forum.

Today: 2,588 Yesterday: 27,090 Total: 76,165,011